Thaifengshui.com Thaifengshui.com

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

อยากทราบดวงใน ปี 51 นี้คะ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Thaifengshui.com -> ดวงจีน โป๊ยยี่สี่เถี่ยว
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
poung ผึ้ง
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 14, 2008 12:04 am    เรื่อง: อยากทราบดวงใน ปี 51 นี้คะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ดิฉันเกิย วันพุธที่ 18 สิงหาคม พ.ศ 2519 ปีมะโรง เวลา 12.55 น. ดิถีธาตุคือธาตุอะไร แล้วดวงในปีนี้จะเป็นอย่างไร ขอบคุณคะ
ขึ้นไปข้างบน
ศิษย์ก้นกุฏิ

เข้าร่วม: 03 Jan 2007
ตอบ: 181

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 24, 2008 11:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอบคุณ poung ผึ้ง

ต้องขออภัยที่เข้ามาตอบช้าครับ เจ้าชะตาดิถีธาตุ น้ำพลังหยาง ยิ้ม ดวงในปี 51 จะเกิดเปลี่ยนแปลงบางอย่างทั้งในด้านของการทำงานและที่อยู่อาศัยและจะเกี่ยวพันธ์กับทรัพย์สินที่ดินทางไกล การเงินดีแต่ก็ต้องระวังเรื่องของสุขภาพเพระจะค่อนข้างเหน็ดเหนื่อยกับการหาเงินหาทองในเดือน กพ.-มีค. การลงทุนหรือการจะพยายามจะพัฒนาบางอย่างจะเกินกำลังในช่วงครึ่งปีแรกจะค่อนข้างวุ่นวายและอาจต้องใช้เงินจำนวนมากแต่อาจจะยังไม่เห็นผลสำฤทธิ์เท่าที่ควร ต้องรอประมาณครึ่งปีหลังหลายอย่างๆก็จะเป็นรูปธรรมสำฤทธ์ผลมากขึ้น

โชคดีครับ.
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Feb 08, 2008 7:13 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มั่วตลอด อาจารย์ คนนี้
คนผ่านมา
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 16, 2008 7:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

การที่คุณจะต่อว่า ว่า " มั่วตลอด อาจารย์ คนนี้ " ควรให้ความเป็นธรรมกับ
เขาด้วย
ผมเองเข้ามาอ่านเห็นอยู่ บ่อยครั้งว่า ที่ผ่านมาคุณ " ศิษย์ก้นกุฏิ " ก็ตอบได้
เข้าประเด็น โดยดูจากการตอบสนองของผู้ถามในกระทู้ท่านอื่นๆ
ไม่มีหมอดูที่ไหนหรอก ที่จะดูแม่นยำ ตอบได้ถูกต้องหมดทั้ง 100 ครั้ง ถ้าตอบได้95% ก็จัดว่าดีเยี่ยมแล้ว
ถ้าหากมีตอบผิดไปบ้าง เพียงไม่กี่ครั้ง ไปหาว่าเขา " มั่วตลอด " คงเป็นการไม่เหมาะสม
กับความตั้งใจดี ที่เขาทำมา
กานต์
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Mon Feb 18, 2008 12:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีครับทุกท่านที่เข้ามาอ่าน ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ศิษย์ก้นกุฏิเคยดูดวงให้จนทำให้ผมเปลี่ยนใจมาศึกษาวิชาดวงจีนอย่างจริงจัง สำหรับผมคำทำนายของคุณศิษย์ก้นกุฏิที่ได้ทำนายไว้โดยเฉพาะพื้นดวงและเรื่องในอดีตผมยังไม่เห็นว่าคำทำนายตรงไหนมันผิดเลย ยิ่งไปกว่านั้นยังรู้อีกว่าผมคิดอย่างไรกับเรื่องต่างๆในชีวิต และถ้าจะใช้ผมทำงานต้องใช้ผมแบบไหน สุดยอดไหมหล่ะแบบนี้ ต้องยกนิ้วให้เลยครับ ผมเคยดูดวงมาหลายที่มากส่วนใหญ่เข้าประเด็นแต่ไม่ถูกเรื่องมันก็เลยไม่ตรง แต่ดวงจีนไม่ครับ ก็ต้องขอเป็นกำลังใจให้กับคุณศิษย์ก้นกุฏิด้วยนะครับ ผมคิดว่าความผิดพลาดไม่น่าจะเกิดกับผู้ทำนายมากนัก น่าจะเกิดจากโปรแกรมหรือข้อมูลที่ไม่ถูกต้องมากกว่าครับ... Very Happy
เรียงลำดับข้อความตอบจากก่อนหน้า:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Thaifengshui.com -> ดวงจีน โป๊ยยี่สี่เถี่ยว ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

© 2004 Thaifengshui.com  .
Protected by Anti-Spam ACP